CAW6 Series ACB Mai Sauraron Wayewar Kai Tsaye

Takaitaccen Bayani:

CAW6 jerin na hankali duniya kewaye mai watse (nan gaba ake magana a kai a matsayin kewaye mai watse) dace da AC 50Hz, rated ƙarfin lantarki 400V, 690V, rated halin yanzu 630 ~ 6300Alt ne yafi amfani a rarraba cibiyoyin sadarwa don rarraba wutar lantarki da kuma kare da'irori da ikon kayan aiki daga obalodi, Ƙarƙashin wutar lantarki, gajeriyar kewayawa, kuskuren ƙasa-lokaci ɗaya.Mai watsewar kewayawa yana da nau'ikan ayyukan kariya na hankali, wanda zai iya samun kariya ta zaɓi da takamaiman aiki.lts fasaha na iya kai ga ci-gaba matakin irin na kasa da kasa kayayyakin, kuma an sanye take da wani sadarwa dubawa, wanda zai iya aiwatar da "hudu m" don saduwa da kula da cibiyar da bukatun ga sarrafa kansa tsarin.Guji katsewar wutar lantarki da ba dole ba kuma inganta amincin samar da wutar lantarki.Wannan jerin samfuran sun bi ka'idodin lEC60947-2, GB/T14048.2.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Iyakar Aikace-aikacen

CAW6 jerin na hankali duniya kewaye mai watse (nan gaba ake magana a kai a matsayin kewaye mai watse) dace da AC 50Hz, rated irin ƙarfin lantarki 400V, 690V, rated halin yanzu 630 ~ 6300A.It ne yafi amfani a rarraba cibiyoyin sadarwa don rarraba wutar lantarki da kuma kare da'irori da ikon kayan aiki daga. wuce gona da iri, ƙarancin wutar lantarki, gajeriyar kewayawa, kurakuran ƙasa-lokaci ɗaya.Mai watsewar kewayawa yana da nau'ikan ayyukan kariya na hankali, wanda zai iya samun kariya ta zaɓi da takamaiman aiki.Fasahar sa za ta iya kaiwa matakin ci gaba na samfuran irin wannan na kasa da kasa, kuma an sanye ta da hanyar sadarwa, wacce za ta iya aiwatar da “remote hudu” don saduwa da cibiyar sarrafawa da bukatu na tsarin sarrafa kansa.Ka guje wa katsewar wutar lantarki da ba dole ba kuma inganta amincin samar da wutar lantarki.
Wannan jerin samfuran sun bi ka'idodin IEC60947-2, GB / T14048.2.

Ma'anar Samfura

Yanayin Aiki na al'ada

1. Yanayin zafin jiki na yanayi shine -5 ℃ ~ + 40 ℃, kuma matsakaicin zafin jiki na sa'o'i 24 ba ya wuce + 35 ℃.
2. Tsayin wurin shigarwa bai wuce 2000m ba
3. Lokacin da matsakaicin zafin jiki na wurin shigarwa shine + 40 ℃, ƙarancin dangi na iska ba zai wuce 50% ba, kuma za'a iya ba da izinin zafi mafi girma a ƙarƙashin ƙananan zafin jiki;Matsakaicin matsakaicin matsakaicin yanayin zafi na watan mafi ƙanƙara shine 90%, kuma matsakaicin matsakaicin mafi ƙarancin zafin watan shine + 25 ℃, la'akari da maƙarƙashiya a saman samfurin saboda canjin zafin jiki.
4. Matsayin gurɓatawa shine matakin 3
5. Kashi na shigarwa na babban da'irar na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa, na'ura mai sarrafa wutar lantarki da na farko na na'urar wutar lantarki shine IV, kuma nau'in shigarwa na sauran da'irori na taimako da na'urorin sarrafawa shine III.
6. Matsakaicin karkatar da na'ura mai wayo bai wuce 5 ba
7. An shigar da mai haɗawa a cikin majalisa, matakin kariya shine IP40;idan ƙara kofa frame, da kariya matakin iya isa IP54

Rabewa

1. An raba na’urar da’ira zuwa sanduna uku da sanduna huɗu gwargwadon adadin sanduna.
2. An kasu kashi 1600A, 2000A, 3200A, 4000A, 5000A (yawan ƙarfin ya karu zuwa 6300A).
3. Ana rarraba masu rarraba kewaye bisa ga dalilai: rarraba wutar lantarki, kariya ta mota, kariyar janareta.
4. Bisa ga yanayin aiki:
◇Aikin mota;
◇Aiki na hannu (don gyarawa da kiyayewa).
5. Dangane da yanayin shigarwa:
◇ Gyara nau'in: haɗin kai tsaye, idan an ƙara bas na tsaye, farashin bas ɗin tsaye zai kasance
lissafta daban;
Nau'in cirewa: haɗin kai a kwance, idan an ƙara bas a tsaye, za a ƙididdige farashin bas ɗin tsaye daban.
6. Dangane da nau'in sakin ɓarna:
Mai kaifin basira akan sakin da aka yi a halin yanzu, Ƙarƙashin ƙarfin lantarki nan take (ko jinkiri).
da Shunt saki
7. Bisa ga nau'in mai kula da hankali:
◇M nau'in (nau'in fasaha na gaba ɗaya);
◇H nau'in (nau'in basirar sadarwa).

Babban Ma'aunin Fasaha

1. Ƙimar wutar lantarki da ƙididdiga na halin yanzu na mai watsewar kewayawa

Ƙididdigar halin yanzu na matakin firam Inm(A) Lambobin sanda Ƙididdigar mitar (Hz) Ui(V) mai ƙarancin wuta Ƙimar wutar lantarki mai aiki Ue(V) Ƙididdigar halin yanzu In(A) N iyakacin iyaka na yanzu
1600 34 50 1000 400, 690 200, 400, 630, 800, 1000, 1250, 1600 50% A cikin 100%.
2000 400, 630, 800, 1000, 1250, 1600, 2000
3200 2000, 2500, 2900, 3200
4000 3200, 3600, 4000
5000 400, 5000, 6300 (ƙarar ƙarfin aiki)

2. Ƙimar da aka ƙididdige ƙarfin daftarin da'irar da'irar da kuma juriya na halin yanzu a lokacin gajeren da'irar (tazarar arcing na mai watse shine "sifili")

Ƙididdigar halin yanzu na matakin firam A(A) 1600/1600G 2000/2000G 3200 4000 5000
Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfafa Icu(kA) 400V 55/65 65/80 100 100 120
690V 35/50 50 65 85 75
Ics(kA) da aka ƙididdige iyawar ɗan gajeren da'ira 400V 55/65 40/50 65 100 100
690V 35/50 40 50 85 75
Ƙimar gajeriyar da'ira iya aiki Icm(kA)(Peak)/cosφ 400V 110/143 176/0.2 220/0.2 264 264/0.2
690V 73.5/105 105/0.25 143/0.2 165 187/0.2
Ƙimar ɗan gajeren lokaci yana jure wa Icw(1s) na yanzu 400V 42/50 40/50 65 100 85/100 (MCR)
690V 35/42 40 50 85 65/75 (MCR)

3. Ayyukan aiki na na'ura mai kwakwalwa

Ƙididdigar halin yanzu na matakin firam Inm(A) 1600 (G) 2000 (G) 3200 4000 5000 Zagayen aiki awa daya
Rayuwar lantarki Saukewa: AC690V 1000 500 500 500 500 20
AC400V 1000 500 500 500 500 20
Rayuwar injina Kyauta kyauta 2500 2500 2500 2000 2000 20
Tare da kulawa 5000 10000 10000 8000 8000 20

Lura:
(1) Yayin kowane zagayowar aiki na wutar lantarki, matsakaicin lokacin mai watsewar kewayawa don ci gaba da kunna shi shine 2s
(2) Kowane aikin sake zagayowar ya haɗa da: aiki na rufewa da buɗe aiki (rayuwar injina), ko aikin haɗin gwiwa wanda ya biyo bayan aikin karya (rayuwar wutar lantarki)

4. Wutar lantarki da ake buƙata da buƙatun da ake buƙata na sakin shunt mai jujjuyawa, sakin wutar lantarki, injin aiki, mai sarrafa hankali don sakin makamashin lantarki.

Lura:
Madaidaicin ƙarfin ƙarfin aiki mai ƙarfi na sakin shunt shine 70% ~ 110%, kuma sakin electromagne da injin aiki shine 85% ~ 110%.

5. Ayyukan na'ura mai ba da wutar lantarki a ƙarƙashin ikon fitarwa

category Ƙarƙashin ƙarfin ƙarfin fitarwa Ƙarƙashin wutar lantarki nan take
Lokacin tafiya Jinkirta 1, 3, 5, 10, 20s Nan take
Ƙimar ƙarfin wutar lantarki (37 ~ 70)% EU Zai iya buɗe na'urar hanawa
≤35% EU Ba za a iya rufe mai jujjuyawa ba
80% Ue ~ 110% Ue Ana iya rufe mai watsewar kewayawa da dogaro
Lokacin dawowa shine ≥95% Mai watsewar kewayawa baya buɗewa

Lura:
Daidaiton lokacin jinkiri na sakin jinkirin ƙarancin wutar lantarki shine ± 10%.Lokacin da ƙarfin lantarki ya dawo zuwa 85% Ue ko sama a cikin lokacin jinkiri na 1/2, ba za a cire haɗin kebul ɗin ba.

6. Abokan hulɗa
◇ Fom ɗin tuntuɓar taimako: saiti huɗu na masu canzawa (default)
◇ The rated ƙarfin lantarki aiki na taimakon lamba na da'ira breaker, The rated iko iko da aka nuna a cikin Table 6.

Yi amfani da nau'i Nau'in samar da wutar lantarki Ith(A) na al'ada dumama Ui(V) mai ƙarancin wuta Ƙimar wutar lantarki mai aiki Ue(V) Ƙimar ikon sarrafawa Pe
AC-15 AC 10 400 400, 230 300VA
AC-13 DC 200, 110 60W

7. Amfani da wutar lantarki mai jujjuyawa (zazzabi na yanayi +40 ℃)

A halin yanzu 1600 (G) 2000 (G) 3200 4000 5000
Sanda 3 4 3 4 3 4 3 4 3
Amfanin wutar lantarki 300VA 400VA Farashin 360VA 420VA 900VA 1200VA Farashin 1225VA Farashin 1240VA Farashin 1225VA

8. Ayyukan kariya na mai sarrafawa mai hankali

Mai kula da hankali yana da fasalulluka na kariyar wuce gona da iri irin su wuce gona da iri na jinkiri mai jujjuyawar lokaci, gajeriyar gajeriyar gajeriyar jinkiri sabanin lokacin iyaka, gajeriyar gajeriyar lokacin jinkiri, gajeriyar kariyar nan take, da dai sauransu. Hakanan yana da ƙasa-lokaci guda ɗaya da kariya ta yabo, lodi. saka idanu da sauran halaye.
Matsakaicin kariyar na yanzu da lokacin fasalin kariyar wuce gona da iri gabaɗaya an saita su ta masana'anta bisa ga buƙatun odar mai amfani.Tsare-tsare na tsaka-tsakin layi mai jujjuyawa na mai jujjuya igiya huɗu, ma'aunin lokaci yana bin ƙimar saitin layi ta atomatik daidai gwargwado.An zaɓi madaidaicin lamba ta mai amfani, wato N-pole rated halin yanzu IN shine 50%ln ko 100%ln.Idan mai amfani ba shi da buƙatu na musamman lokacin yin oda, to sai ku daidaita kuma ku daidaita bisa ga Table 8.

◇Idan mai amfani ba shi da buƙatu na musamman lokacin yin oda, ana saita ƙimar saitin masana'anta na mai sarrafa balaguro bisa ga tebur mai zuwa:

Yin lodi na dogon lokaci Ƙimar saiti na yanzu Ir1 In Ƙimar saitin lokacin jinkirta t1 15S
Gajeren gajeren jinkiri Ƙimar saiti na yanzu Ir2 6 ir 1 Ƙimar saitin lokacin jinkirta t2 0.2S
Ƙimar saitin yanzu na gajeriyar kewayawa Ir3 12 In (A: 2000A), 10In (A: 2000A)
Laifin ƙasa Ƙimar saiti na yanzu Ir4 CAW6-1600(G) CAW6-2000(G) CAW6-3200 (4000) Saukewa: CAW6-5000
0.8A ko 1200A (Zaɓi ƙarami) 0.8A ko 1200A (Zaɓi ƙarami) 0.6 A ko 1600A (Zaɓi ƙarami) 2000A
Ƙimar saitin lokacin jinkirta t4 KASHE
Load saka idanu Saka idanu na yanzu Ic1 In
Saka idanu na yanzu Ic2 In

Halayen Aiki Na Nau'o'in Masu Kula da Hankali Daban-daban

Nau'in M: Baya ga fasalulluka huɗu na kariyar juzu'i na ɗaukar nauyi na dogon lokaci, ɗan gajeren lokaci na ɗan gajeren lokaci, jinkirin ɗan gajeren lokaci, da sauri da zubewar ƙasa, kuma yana da alamar kuskure, rikodin kuskure, aikin gwaji, nunin ammeter, nunin voltmeter, siginar ƙararrawa daban-daban. fitarwa, da dai sauransu Yana da faffadan kariyar halayen halayen yanki da cikakkun ayyuka na taimako.Yana da nau'in ayyuka masu yawa kuma ana iya amfani dashi ga yawancin aikace-aikacen masana'antu tare da manyan buƙatu.

Nau'in H: Yana iya samun duk ayyukan nau'in M.A lokaci guda, irin wannan mai sarrafawa zai iya gane ayyukan "remote" guda hudu na telemetry, daidaitawa ta nesa, sarrafawa da kuma siginar nesa ta hanyar katin sadarwa ko mai sauya hanyar sadarwa.Ya dace da tsarin cibiyar sadarwa kuma ana iya kulawa da shi ta tsakiya da kuma sarrafa shi ta babbar kwamfuta.

1. Ammeter aiki
Ana iya nuna halin yanzu na babban kewaye akan allon nuni.Lokacin da aka danna maɓallin zaɓi, za'a nuna halin yanzu na lokacin da fitilar mai nuna alama take ko mafi girman halin yanzu.Idan an sake danna maɓallin zaɓi, za'a nuna halin yanzu na ɗayan lokaci.
2. Aikin gano kansa
◇ Sashin tafiya yana da ◇ aikin gano kuskuren gida.Lokacin da kwamfutar ta lalace, za ta iya aika da kuskuren nuni ko ƙararrawa "E", sannan ta sake kunna kwamfutar a lokaci guda, mai amfani kuma zai iya cire haɗin na'urar lokacin da ake buƙata.
◇Lokacin da yanayin yanayin yanayi ya kai 80 ℃ ko kuma zafin da ke cikin majalisar ya wuce 80 ℃ saboda zafin lamba, ana iya ba da ƙararrawa kuma za a iya buɗe na'urar ta da'ira a ƙaramin halin yanzu (lokacin da mai amfani ya buƙaci).
3. Saitin aikin
Danna dogon jinkiri, gajeriyar jinkiri, nan take, maɓallan saitin saitin ƙasa da +, - maɓalli don saita lokacin da ake buƙata na halin yanzu da jinkiri bisa ga buƙatun mai amfani, kuma danna maɓallin ajiya bayan an isa lokacin halin yanzu ko jinkiri da ake buƙata.Don cikakkun bayanai, duba babin shigarwa, amfani da kulawa.Saitin naúrar tafiya na iya dakatar da aiwatar da wannan aikin nan da nan lokacin da kuskure ya faru.
4. Aikin gwaji
Danna maɓallin saitin don saita ƙimar halin yanzu zuwa dogon jinkiri, ɗan jinkiri, yanayin kai tsaye, harsashi mai nuna alama da +,- maɓalli, zaɓi ƙimar da ake buƙata na yanzu, sannan danna maɓallin gwaji don aiwatar da gwajin sakin.Akwai nau'ikan maɓallan gwaji guda biyu; ɗayan maɓallan gwaji ne mara faɗuwa, ɗayan kuma maɓallin gwaji ne.Don cikakkun bayanai, duba gwajin na'urar tatarwa a cikin babin Shigarwa, Amfani da Kulawa.Za'a iya yin tsohon aikin gwaji lokacin da aka haɗa mai watsewar kewayawa zuwa grid ɗin wuta.
Lokacin da overcurrent ya faru a cikin hanyar sadarwa, aikin gwaji na iya katsewa kuma ana iya yin kariya ta wuce gona da iri.
5. Load saka idanu aiki
Saita ƙimar saiti guda biyu, kewayon saitin Ic1 (0.2 ~ 1) A, kewayon saitin Ic2 (0.2 ~ 1) A cikin, halayen jinkirin Ic1 shine juzu'in ƙayyadaddun lokaci, ƙimar saitin jinkirta shi shine 1/2 na ƙimar saitin jinkiri.Akwai nau'ikan nau'ikan jinkiri iri biyu na Ic2: nau'in farko shine yanayin ƙayyadaddun ƙayyadaddun lokaci, ƙimar saita lokaci shine 1/4 na ƙimar saita tsayin jinkiri;Nau'i na biyu shine halayen ƙayyadaddun lokaci, lokacin jinkirta shine 60s.Ana amfani da na farko don yanke mafi ƙarancin mahimmanci na ƙananan mataki lokacin da halin yanzu yana kusa da ƙimar saiti mai yawa, ana amfani da na ƙarshe don yanke nauyin da ba shi da mahimmanci na ƙananan mataki lokacin da halin yanzu ya wuce darajar Ic1, sannan. raguwar halin yanzu don sanya manyan da'irori da mahimman hanyoyin ɗaukar nauyi su kasance masu ƙarfi.Lokacin da na yanzu ya sauko zuwa Ic2, ana ba da umarni bayan jinkiri, kuma an sake kunna da'irar da aka yanke ta hanyar ƙananan matakan don dawo da wutar lantarki na dukan tsarin, da kuma yanayin saka idanu na kaya.
6. Nuni aikin naúrar ɓarna
Naúrar taɓowa na iya nuna halin yanzu na aiki (watau aikin ammeter) yayin aiki, nuna sashin da aka kayyade ta halayen kariyarsa lokacin da kuskure ya faru, kuma ya kulle nunin kuskure da na yanzu laifin bayan karya da'ira, sannan ya nuna halin yanzu, lokaci da sashe. nau'in sashin saiti a lokacin saiti.Idan aiki ne da aka jinkirta, hasken mai nuna alama yana walƙiya yayin aikin, kuma hasken mai nuna alama yana canzawa daga walƙiya zuwa haske na yau da kullun bayan an cire haɗin na'urar.
7.MCR on-off da analog tripping kariya
Ana iya sawa mai sarrafawa tare da kashe kashewa na MCR da kariya ta fashewar analog gwargwadon bukatun mai amfani.Hanyoyin biyu duka ayyuka ne na gaggawa.Siginar kuskuren halin yanzu yana aika umarnin aiki kai tsaye ta da'irar kwatancen kayan aiki.Saitin halin yanzu na ayyukan biyu sun bambanta.Ƙimar saiti na faɗuwar analog yana da girma, wanda shine gabaɗaya matsakaicin ƙimar ƙimar yankin kariya na gaggawa na mai sarrafawa (50ka75ka/100kA), Mai sarrafa yana aiki koyaushe kuma ana amfani dashi gabaɗaya azaman madadin.Koyaya, ƙimar saitin MCR yayi ƙasa da ƙasa, gabaɗaya 10kA.Wannan aikin yana aiki ne kawai lokacin da mai sarrafawa ya kunna, baya aiki yayin aiki na rufaffiyar al'ada.Mai amfani na iya buƙatar ƙimar saiti na musamman tare da daidaito na ± 20%.

Haɗin Kan Injiniya

Na'urar haɗakarwa na iya haɗa na'urori biyu ko uku don tsarin samar da wutar lantarki mai yawan tashoshi.An shigar da na'ura mai haɗawa da injin akan allon dama na mai watsewar kewayawa.Lokacin da aka shigar da shi a tsaye, ana haɗa mai haɗawa da sandar haɗi;lokacin da aka sanya shi a kwance ko a tsaye, ana kulle na'urar da ke haɗa shi da igiyar ƙarfe, kuma mai amfani yana shigar da na'urar.Dubi siffa 1 da siffa 2 don madaidaicin zane.

◇ Haɗin sanda mai haɗawa da na'urori masu rarraba da'ira guda uku a tsaye

◇ Ƙarfe na USB yana haɗa na'urorin da'ira biyu da aka sanya a kwance

Siffar Da Girman Shigarwa

◇ CAW6-1600 (200-1600A Kafaffen nau'in)


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Rukunin samfuran